TySoLive BongDaVN TySoLive BongDaVN
Trực Tiếp Bóng Đá Số 1 Việt Nam
Club Profile

🏟️ AFC Wimbledon

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

AFC Wimbledon

AFC Wimbledon

League One · England
Mã đội: WIM Thành lập: 2002 Sân: The Cherry Red Records Stadium Sức chứa: 9300
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng N/A
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
N/A
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
9,300
The Cherry Red Records Stadium

Phân tích chuyên môn

AFC Wimbledon đang nhận được nhiều sự quan tâm tại League One. Nội dung được tổ chức theo từng nhóm thông tin giúp người đọc nhanh chóng nắm bắt sức mạnh đội hình, bối cảnh cạnh tranh và nét đặc trưng chiến thuật của CLB.

Với vị trí thứ 0 trên bảng xếp hạng League One, AFC Wimbledon tích lũy được 0 điểm qua 0 trận. Đội có hiệu số +0 và tỷ lệ thắng 0.0% — cho thấy AFC Wimbledon đang cạnh tranh ở mức trung bình-top với 0 điểm trung bình mỗi trận.

Lịch sử đội bóng

Lịch sử hình thành của AFC Wimbledon từ năm 2002 tại London gắn liền với truyền thống bóng đá địa phương. Đội bóng là niềm tự hào của người hâm mộ trong khu vực và luôn cạnh tranh gay gắt tại League One.

Phong độ gần đây

Chuỗi kết quả gần đây của AFC Wimbledon tại League One là N/A (0W-0D-0L). Đội có trung bình 0.00 điểm/trận — thành tích này phản ánh độ ổn định tương đối trong giai đoạn vừa qua.

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ AFC Wimbledon

Danh sách cầu thủ đang được đồng bộ.

FAQ về AFC Wimbledon

CLB AFC Wimbledon đang thi đấu ở giải nào?

AFC Wimbledon hiện được ghi nhận thi đấu tại League One.

Sân nhà của AFC Wimbledon ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân The Cherry Red Records Stadium tại London.

Mùa này AFC Wimbledon có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của AFC Wimbledon là ai?

Thông tin huấn luyện viên của AFC Wimbledon đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

AFC Wimbledon được thành lập năm nào?

AFC Wimbledon được thành lập từ năm 2002, có tuổi đời 24 năm.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: AFC Wimbledon là câu lạc bộ đến từ England, thi đấu tại League One.
Sân nhà: AFC Wimbledon chơi tại The Cherry Red Records Stadium, London (sức chứa 9,300 khán giả).

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về AFC Wimbledon vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy AFC Wimbledon vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, AFC Wimbledon vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, AFC Wimbledon cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của AFC Wimbledon là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)