TySoLive BongDaVN TySoLive BongDaVN
Trực Tiếp Bóng Đá Số 1 Việt Nam
Club Profile

🏟️ Fleetwood Town

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

Fleetwood Town

Fleetwood Town

League Two · England
Mã đội: FLE Thành lập: 1908 Sân: Highbury Stadium Sức chứa: 5327
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng N/A
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
N/A
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
—
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
5,327
Highbury Stadium

Phân tích chuyên môn

Fleetwood Town đang nhận được nhiều sự quan tâm tại League Two. Nội dung được tổ chức theo từng nhóm thông tin giúp người đọc nhanh chóng nắm bắt sức mạnh đội hình, bối cảnh cạnh tranh và nét đặc trưng chiến thuật của CLB.

Với vị trí thứ 0 trên bảng xếp hạng League Two, Fleetwood Town tích lũy được 0 điểm qua 0 trận. Đội có hiệu số +0 và tỷ lệ thắng 0.0% — cho thấy Fleetwood Town đang cạnh tranh ở mức trung bình-top với 0 điểm trung bình mỗi trận.

Lịch sử đội bóng

Lịch sử hình thành của Fleetwood Town từ năm 1908 tại Fleetwood, Lancashire gắn liền với truyền thống bóng đá địa phương. Đội bóng là niềm tự hào của người hâm mộ trong khu vực và luôn cạnh tranh gay gắt tại League Two.

Phong độ gần đây

Chuỗi kết quả gần đây của Fleetwood Town tại League Two là N/A (0W-0D-0L). Đội có trung bình 0.00 điểm/trận — thành tích này phản ánh độ ổn định tương đối trong giai đoạn vừa qua.

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ Fleetwood Town

Danh sách cầu thủ đang được đồng bộ.

FAQ về Fleetwood Town

CLB Fleetwood Town đang thi đấu ở giải nào?

Fleetwood Town hiện được ghi nhận thi đấu tại League Two.

Sân nhà của Fleetwood Town ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân Highbury Stadium tại Fleetwood, Lancashire.

Mùa này Fleetwood Town có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của Fleetwood Town là ai?

Thông tin huấn luyện viên của Fleetwood Town đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

Fleetwood Town được thành lập năm nào?

Fleetwood Town được thành lập từ năm 1908, có tuổi đời 118 năm.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: Fleetwood Town là câu lạc bộ đến từ England, thi đấu tại League Two.
Sân nhà: Fleetwood Town chơi tại Highbury Stadium, Fleetwood, Lancashire (sức chứa 5,327 khán giả).

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Fleetwood Town vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Fleetwood Town vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Fleetwood Town vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Fleetwood Town cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Fleetwood Town là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)